Máy làm mát không khí Kasuto KSA-06000A 180W-45L-40M2
Model: KSA- 06000A
Bảo Hành: 24 tháng
Hãng sản xuất: Kasuto
- Lưu lượng gió (M³/H) 6.000 M³/H
- Công suất (W) 180 W
- Điện áp (V/Hz) 220 V – 50 Hz
- Điều khiển từ xa Không
- Thể tích bình chứa nước (L) 45 L
- Kích thước máy (MM) 600x430x1.0160 MM