Máy làm mát không khí Kasuto KSA-06000A 180W-45L-40M2
Model: KSA- 06000A
Bảo Hành: 24 tháng
Hãng sản xuất: Kasuto
- Lưu lượng gió (M³/H) 6.000 M³/H
- Công suất (W) 180 W
- Điện áp (V/Hz) 220 V – 50 Hz
- Điều khiển từ xa Không
- Thể tích bình chứa nước (L) 45 L
- Kích thước máy (MM) 600x430x1.0160 MM
- Diện tích làm mát (M²) 30- 40 M²
- Trọng lượng máy 16 kg
Hãy để lại SĐT
Chuyên Viên Tư Vấn sẽ Gọi Ngay cho bạn MIỄN PHÍ
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Xe đạp đua khung nhôm CALLI TOP-1C
ID8508 MÁY KHOAN ĐỘNG LỰC 850W - 13MM